

Fomu ya Uwakilishi

**KATIBU WA KAMPUNI,
Kampuni ya Kenya Electricity Generating Plc
S.L.P 47936-00100
NAIROBI, KENYA**

MIMI/SISI/..... Wa.....
.....

Kwa kuwa wenye hisa katika Kampuni iliyotajwa hapo juu, ninamteua.....wa.....au kumwondoa kama Mwenyekiti wa Mkutano au kuhusiana na..... (Idadi ya hisa zangu) kuwa mshirika wangu/wetu kuhudhuria, kuwakilisha na kupiga kura kwa ajili yangu/yetu kwa niaba yangu katika Mkutano Mkuu wa Kila Mwaka wa Kampuni utakaofanyika kwa njia ya kielektroniki siku ya Jumanne, tarehe 3 Novemba 2020 saa tano asubuhi na uhairisho wowote utakaofuata.

Imetiwa saina siku ya..... ya.....2020.

Saini

.....

Vidokezo:

1. Ikiwa mwanachama hawezi kuhudhuria yeye mwenyewe, Fomu hii ya Mshirika inapaswa kukamilishwa na kurejeshwa sio baada ya Jumapili, 1 Novemba 2020 saa tano asubuhi kwa Katibu wa Kampuni S.L.P 47936 -00100 GPO Nairobi au mwenyewe katika ofisi zilizosajiliwa za Kampuni katika Jumba la Stima, Barabara ya Kolobot, Parklands, Nairobi , au kwa shirika la rejistra wa hisa wa Kampuni, Image Registrars katika S.L.P 9287 - 00100, Nairobi, Kenya. Vinginevyo, fomu za mshirika zilizotiwa sahihi ifaavyo pia zinaweza kutumwa kwa info@image.co.ke katika umbizo la PDF.
2. Ikiwa mwanachama ni shirika, Fomu ya Mshirika lazima ipigwe muhuri ya kawaida ya shirika hilo au kutiwa sahihi na afisa au wakili aliyeidhinishwa halali wa shirika kama hilo.
3. Kama mwenye hisa, una haki ya kuteua shirika moja au zaidi kutekeleza haki zako zote au haki yoyote ile ya kuhudhuria na kuzungumza na kupiga kura kwa niaba yako katika mkutano. Uteuzi wa Mwenyekiti wa mkutano kama mshirika umejumuishwa kwa ajili ya kurahisisha mambo. Ili kuteua mtu yeyote kuwa mshirika, futa maneno “Mwenyekiti wa Mkutano au” na uweke jina kamili la mshirika wako katika nafasi iliyoachwa wazi. Si lazima mshirika awe mwenye hisa katika Kampuni.
4. Kukamilisha na kuwasilisha fomu ya mshirika hakutakuzuia kuhudhuria mkutano na kupiga kura mwenyewe katika mkutano, hii ikitokea kura zozote zilizopigwa na mshirika wako hazitajumuishwa.
5. Ili iwe halali, fomu ya mwakilishi, ambayo inapatikana katika ofisi kuu ya Kampuni au katika ofisi za Rejistra wa Hisa, lazima ijazwe na kutiwa saina na mwenye hisa na lazima ama itumwe kupitia barua pepe kwa info@image.co.ke au kuwasilishwa katika ofisi Rejistra wa Hisa wa Kampuni, Image Registrars, orofa ya 5, Jumba la Absa (lililokuwa Jumba la Barclays), Barabara ya Loita, Nairobi, ili ifike sio baada ya Jumatano, tarehe 1 Novemba 2020 saa tano asubuhi.
6. Chaguo la “kura iliyoondolewa” limejumuishwa kwenye fomu ya mshirika. Athari ya kisheria ya kuchagua chaguo hili kwa uamuzi wowote ni kwamba utazingitiwa kuwa hujapigia kura uamuzi muhimu. Idadi ya kura kuhusiana na ni kura zipi zimeondolewa, hata hivyo, zitahesabiwa na kurekodiwa lakini hazitazingatiwa katika kupiga hesabu ya kura za kuunga mkono au kupinga uamuzi.