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TAARIFA IMETOLEWA HAPA kwa Wenyehisa kwamba, kwa mujibu wa kanuni za vipengele vya sehemu ya 280 ya 
Sheria za Kampuni, 2015 na Hati ya Ushirika ya Kampuni, Kifungu cha 67, Mkutano Mkuu wa Sabini na mbili wa 
Kila Mwaka wa Kampuni ya Kenya Electricity Generating PLC utafanywa kupitia mawasiliano ya kielektroniki siku 
ya Alhamisi, tarehe 28 Novemba 2024 saa 5.00 asubuhi. kwa madhumuni ya kuzingatia na, ikiwa sawa, kupitisha 
maamuzi yaliyobainishwa hapa chini:

Shughuli ya Kawaida
1.	 Kuwasilisha majina ya washirika na kutambua uwepo wa idadi ya kutosha ya wanachama kuendesha 

mkutano. 
2.	 Kusoma Taarifa inayoitisha mkutano.
3.	 Kuzingatia na ikiidhinishwa, kupitisha Taarifa za Kifedha za Kampuni zilizofanyiwa ukaguzi kwa mwaka 

uliokamilika tarehe 30 Juni 2024, pamoja na Ripoti za Mwenyekiti, Wakurugenzi Watendaji na Wakaguzi 
waliomo. 

4.	 Kuidhinisha malipo ya mgao wa mwisho wa mapato ya hisa wa Kshs.0.65  kwa kila hisa ya kawaida ya Kshs. 
2.50, inayotolewa kodi inayoshikiliwa panapohitajika, katika mwaka wa kifedha uliokamilika tarehe 30 Juni 
2024.

5.	 Kujadili na kuidhinisha Ripoti ya Mshahara wa Wakurugenzi Watendaji na kuidhinisha malipo ya ada za 
Wakurugenzi Watendaji kwa mwaka uliokamilika tarehe 30 Juni 2024.

6.	 Wakaguzi: 
	 Kubaini kuwa ukaguzi wa vitabu vya akaunti za Kampuni utaendelea kufanywa na Mkaguzi Mkuu au na 

shirika la ukaguzi atakaloliteua kwa mujibu wa Sehemu ya 23 ya Sheria ya Ukaguzi wa Umma ya 2015. 
7.	 Kuidhinisha Wakurugenzi Watendaji kusuluhisha malipo kwa Wakaguzi
8.	 Kuchagua Wakurugenzi

i.	 DKt. Rosemarie Wanyoike - ambaye anastaafu kwa awamu kulingana na Kifungu cha 126 cha Hati ya 
Ushirika ya Kampuni na kwa kuwa anastahiki, anajitokeza kuchaguliwa tena kama Mkurugenzi Mtendaji 
wa Kampuni.

ii.	 Bw. John Mbadi, Waziri wa Fedha ambaye anastaafu kwa awamu kwa mujibu wa Kifungu cha 126 cha 
Hati ya Ushirika ya Kampunina kwa kuwa anastahiki, anajitokeza kuchaguliwa tena kama Mkurugenzi 
Mtendaji wa Kampuni. 

iii.	 Bw. Alex Wachira Katibu-Idara ya Kawi ambaye anastaafu kwa awamu kwa mujibu wa Kifungu cha 
126 cha Hati ya Ushirika ya Kampunina kwa kuwa anastahiki, anajitokeza kuchaguliwa tena kama 
Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni.

iv.	 Bw. Alfred Masadia- ambaye anastaafu kwa awamu kulingana na Kifungu cha 127 cha Hati ya Ushirika 
ya Kampuni na kwa kuwa anastahiki, anajitokeza kuchaguliwa tena kama Mkurugenzi Mtendaji wa 
Kampuni.

9.	 Kwa mujibu wa kanuni za Sehemu ya 769 za Sheria ya Kampuni ya 2015, wakurugenzi watendaji wafuatao, 
kwa kuwa wanachama wa Kamati ya Bodi ya Ukaguzi, Hatari na Utiifu ya Bodi wanachaguliwa kuendelea 
kuhudumu kama wanachama wa Kamati husika:
i.	 Bw. Bernard Ngugi
ii.	 Bi. Josphine Koisaba 
iii.	 Bw. Stephen Mutai
iv.	 Bw. Umuro Wario
 v.	 Bw. Kennedy Ondieki Mwakilishi wa Bw. John Mbadi (Waziri wa Fedha) 

10.	 Kuzingatia shughuli nyingine yoyote ambayo taarifa yake imetolewa

Kwa Agizo la Bodi

FCS. Austin Ouko 
Katibu wa Kampuni
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